Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Tứ Hạ kiểm tra và trả lời như sau:
UBND phường đã chỉ đạo cán bộ quản lý đô thị đến kiểm tra theo nội dung phản ánh của Ông/Bà. UBND phường hiện nay không có bộ phận chuyên trách, không có thiết bị và phương tiện để thường xuyên sửa chữa hư hỏng của hệ thống hạ tầng kỹ thuật đô thị, nên việc sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng UBND phường sẽ tổng hợp để đưa vào kế hoạch sửa chữa điện chiếu sáng trên địa bàn trong thời gian đến theo định kỳ 02 đợt/1 năm, dự kiến trong tháng 7/2020 sẽ tiến hành sửa chữa.
UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.