Bóng đèn đường trước nhà số 21/2A kiệt 40 đường Lịch Đợi, phường phường Đúc, thành phố Huế bị hỏng, lúc tắt lúc đỏ, nhấp nháy liên tục. Đề nghị thành phố có biện phải sửa chửa bóng đèn này vì khu vực này rất tối, ảnh thưởng giao thông và an ninh trật tự.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, ngày 25/05/2020 Công ty đã thay thế bóng đèn mà Ông/Bà đã phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục được nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 02/06/2020
Ngày xử lý: 16:56 25/05/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?