Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, UBND Thị xã đã chỉ đạo Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng khu vực phối hợp cơ quan liên quan kiểm tra, xử lý, kết quả trả lời như sau:
Hạng mục cấp nước thuộc dự án Khu dân cư thôn Triều Sơn Trung, xã Hương Toàn đã thi công hoàn thành. Tuy nhiên, do đơn vị thi công chưa hoàn tất các thủ tục liên quan nên chưa thể tiến hành nghiệm thu bàn giao cho Xí nghiệp cấp nước Hương Điền. Ban Quản lý dự án đã làm việc và yêu cầu nhà thầu thi công khẩn trương hoàn thiện hồ sơ nghiệm thu bàn giao trước ngày 20/6/2020 đảm bảo cho các tổ chức, cá nhân trúng đấu giá quyền sử dụng đất sớm ổn định cuộc sống.
UBND Thị xã chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.