Nắp cống nước bị hỏng tại đường đi vào Trường Mầm non và Trạm Y tế xã Hồng Trung thuộc Hạt quản lý đường bộ Hồng Vân quản lý gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông. Ghi chú: Địa điểm cụ thể Tại UBND xã Trung Sơn, huyện A Lưới, TT-Huế.
Kết quả xử lý
Văn phòng Quản lý đường bộ II.5
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Chi cục Quản lý đường bộ II.6 đã yêu cầu đơn vị bảo dưỡng thường xuyên tuyến đường tiến hành thay thế các tấm đan bị vỡ tại đường đi vào Trường Mầm non và Trạm Y tế xã Hồng Trung để đảm bảo an toàn cho người và phương tiện tham gia giao thông, đến nay đã hoàn thành (đính kèm hình ảnh).
Chi cục Quản lý đường bộ II.6 chân thành cám ơn phản ánh của Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 03/06/2020
Ngày xử lý: 08:26 29/05/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?