Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Hương An kiểm tra và trả lời như sau:
UBND phường Hương An đã tiến hành kiểm tra hiện trạng vị trí bóng đèn đã hỏng trên. UBND phường đã làm việc với đơn vị bảo trì sửa chữa điện tiến hành khảo sát điều chỉnh sửa chữa toàn bộ hệ thống khu Ân Nam. Thời gian dự kiến sửa chữa vào ngày 13 tháng 6 năm 2020.
UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.