Đèn đường bị cháy 1 bóng lâu rồi không thấy sữa chữa. Địa điểm ngay chân cầu dẫn vô cửa Đông Ba phía đường Đào Duy Từ ngay trước số nhà 21 Mai Thúc Loan.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã kiểm tra. Sau khi kiểm tra, ngày 13/05/2020 Công ty đã thay thế Bóng đèn tại vị trí trên.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 20/05/2020
Ngày xử lý: 16:13 14/05/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?