Xin phản ánh trụ điện tại xóm 4, thôn Thủ Lễ 2, xã Quảng Phước, huyện Quảng Điền không sáng từ hơn 1 năm nay. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra xử lý.
Kết quả xử lý
UBND huyện Quảng Điền
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Quảng Điền đã chỉ đạo Phòng Kinh tế và Hạ tầng tiến hành kiểm tra và sửa chữa. Hiện nay, bóng đèn đã hoạt động bình thường. (Đính kèm hình ảnh)
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 25/05/2020
Ngày xử lý: 09:07 25/05/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?