Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã đến kiểm tra hiện trường tại kiệt 72 đường Tịnh Tâm đồng thời liên hệ làm việc với đại diện chính quyền và người dân.
Sau khi đã thống nhất giữa các bên liên quan, Công ty đã đưa vào công trình dự án “Hoàn thiện lưới điện hạ áp khu vực Thành phố Huế năm 2020” nhằm đầu tư nhánh rẽ hạ áp vào kiệt để phục vụ người dân.
Hiện nay, công trình được triển khai xây dựng (đã thi công phần móng tại đầu kiệt 72 Tịnh Tâm) và sẽ hoàn thành trong tháng 07/2020. (Kèm hình ảnh đã thi công phần móng tại đầu kiệt)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.