Hiện nay tại km802+200QL1 thuộc địa bàn xã Phong An, Phong Điền, TT Huế có đường dây điện băng ngang đường đang có dấu hiệu xà xuống thấp không đảm bảo độ cao theo quy định. Đề nghị cơ quan chức năng xem xét khắc phục nhằm đảm bảo an toàn cho người đi đường và nhân dân đang sinh sống gần địa điểm trên!
Kết quả xử lý
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Viettel Thừa Thiên Huế đã tiến hành kiểm tra và hiện tại cáp vượt đường đảm bảo độ cao, đơn vị đã gia cố thêm dây đai 2 đầu trụ cáp. (Đính kèm hình ảnh)
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 17/06/2020
Ngày xử lý: 17:53 07/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?