Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Nam Sông Hương thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã điều động nhóm xử lý đến kiểm tra hiện trường và xác minh:
Hiện trạng đang có cây leo quanh cột điện hạ thế cạnh số nhà 37 Cao Xuân Dục, phường Vỹ Dạ.
Tại hiện trường, nhóm xử lý đã thực hiện các biện pháp an toàn để phát quang các cây leo quanh cột điện hạ thế nhằm đảm bảo an toàn cung cấp điện và mỹ quan đô thị. (Kèm hình ảnh sau khi xử lý)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.