Phản ánh, kiến nghị
Cột điện gãy càng ngày càng nặng đã phản ảnh nhưng rất lâu cũng chả có ai đến giải quyết tại 66 kiệt 89 đường Duy Tân. Người dân xung quanh tự ý buộc dây thép làm sức nặng cả cột điện dồn vào thanh chống sắt yếu của nhà tôi làm tường nứt và nghiêng không biết khi nào thì gãy làm nguy hiểm tính mạng. Nếu không có ai giải quyết được thì tôi yêu cầu Điện Lực và Công an phường đến chứng kiến để tôi cắt dây thép của người lạ tự ý rào buộc vào hàng rào (tài sản của cá nhân) tôi làm nguy hiểm đến sinh hoạt của gia đình tôi. Cảm ơn
1/4
1
2
3
4
Lượt xem: 69
Ngày gửi: 22:48 15/07/2021
Hạn xử lý: 27/07/2021
Kết quả xử lý
Phường An Cựu

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường An Cựu đã kiểm tra và trả lời như sau:

UBND phường cùng tổ dân phố đã tiến hành vận động các hộ dân sinh sống tại tuyến kiệt mà Ông/Bà phản ánh, tiến hành thay thế trụ điện cũ xuống cấp (Có hình ảnh đã thay trụ điện kèm theo).

UBND phường chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 15:16 23/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (47)
VNPT Thừa Thiên Huế (18)
VTVcab tại Huế (13)
Công an tỉnh (10)
Phường Vỹ Dạ (8)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Ngày 25/9/2021, địa bàn phường phường Đúc, TP Huế được tiêm chủng vắc xin...
19:57 27/09/2021
Vào lúc 19h30 phút ngày 27 tháng 9 năm 2021 xe ô tô mang BKS 75A21643 đậu...
19:41 27/09/2021
Cho tôi hỏi vì sao bảo vệ dân phố tới thời điểm này rồi mà vẫn chưa được...
18:58 27/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5643482
Đang truy cập: 177
Zalo: 0941260505