Phản ánh, kiến nghị
Ổ gà trên đường quốc lộ 1 gần hầm Hải Vân (cách trạm thu phí hầm Lăng Cô 30m) đi qua địa phận thôn An Tân, thị trấn Lăng Cô, huyện Phú Lộc rất to nguy hiểm. Kính mong cơ quan chức năng kiểm tra khắc phục.
Lượt xem: 129
Ngày gửi: 16:03 15/07/2021
Hạn xử lý: 26/07/2021
Kết quả xử lý
Chi cục Quản lý đường bộ II.5

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh, Chi cục quản lý đường bộ II.6 đã chỉ đạo đơn vị bảo dưỡng thường xuyên đường bộ vá ổ gà nêu trên, đến nay đã hoàn thành (có hình ảnh đính kèm).

Chi cục quản lý đường bộ II.6 chân thành cảm ơn ý kiến phản ánh của Ông/Bà và rất mong nhận được phản ánh của Ông/Bà trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 10:59 19/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
vá thế này vài bữa bóng tróc là tôi công
CDTC (1) - 11:17 19/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (275)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tại tuyến đường kiệt 121 Địa Linh, Phường Hương Vinh, TP Huế, đã tiến hành...
08:05 12/08/2022
Các loại dây điện, dây cáp quang không được treo, cố định mà sà xuống thấp,...
06:46 12/08/2022
Kính gởi các cơ quan quản lý. Hiện nay trên tuyến đường Phan Kế Toại, Phường...
05:56 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20084540
Đang truy cập: 12979
Zalo: 0941260505