Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Thượng đã kiểm tra và trả lời như sau:
UBND phường đã chỉ đạo Công chức Địa chính - Xây dựng - Đô thị đến tại hiện trường để kiểm tra. Tại vị trí phản ánh có 01 Camera bị hỏng như đã phản ánh. UBND phường đã liên hệ với đơn vị thi công camera tiến hành khắc phục. (Có hình ảnh kèm theo).
UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.