Phản ánh, kiến nghị
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế đã phát hiện quả bom chưa nổ đã báo lên công an xã. Bên công an đã cho bảo vệ đã báo lên bên quân sự huyện từ 05/5/2021 đến nay 10/5/2021. Vậy tại sao đội xử lý bom mình vẫn chưa về làm việc?
Vị trí: Đình làng thôn Đông Xuyên.
1/2
1
2
Lượt xem: 90
Ngày gửi: 12:11 10/05/2022
Hạn xử lý: 19/05/2022
Kết quả xử lý
Bộ Chỉ huy quân sự Tỉnh

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Bộ Chỉ huy quân sự Tỉnh đã kiểm tra và trả lời như sau:

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Bộ Chỉ huy quân sự Tỉnh đã chỉ đạo Ban Chỉ huy quân sự huyện Quảng Điền phối hợp với các lực lượng liên quan đã tiến hành thu gom và xử lý xong đầu đạn pháo 155mm đúng quy định.

Bộ Chỉ huy quân sự Tỉnh chân thành cảm ơn và rất mong nhận được phản ánh của quý Ông/Bà trong thời gian tới.

Trân trọng!

Ngày xử lý: 16:07 10/05/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
nhanh trí đem bán ve chai
CDTC (1) - 10:50 24/05/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (71)
Công an tỉnh (14)
Sở Giao thông Vận tải (13)
Truyền Hình Cáp SCTV Huế (12)
FPT Thừa Thiên Huế (10)
Phường Phú Bài (9)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Chi Cục thuế Thành phố Huế (100%)
Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai thị xã Hương thủy (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Rải vàng mã xuống sông gây mất mỹ quan và ô nhiễm môi trường nghiêm trọng....
15:57 14/05/2022
Người dân tại thôn Đông Xuyên, xã Quảng An, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa...
12:11 10/05/2022
Phát hiện có quả đạn nằm ngay đoạn công viên Bến Me, giữa đoạn cầu cong...
07:53 26/04/2022
Kính của 2 tủ bán nước giải khát tự động trên đường đi bộ công viên 3/2,...
06:30 26/04/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G119422...
15:20 25/05/2022
Vào lúc 10 giờ 58 phút ngày 19/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75D103504...
15:12 25/05/2022
Vào lúc 06 giờ 54 phút ngày 18/05/2022, mô tô mang biển kiểm soát 75G136820...
14:55 25/05/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 18160981
Đang truy cập: 3006
Zalo: 0941260505