Một sự việc tại công viên Kim Long như thế này nhưng chưa được quan tâm UBND phường Kim Long xử lý dứt điểm. Chúng tôi gửi phản ánh 18/7 bây giờ vẫn như cũ, tình trạng bò thả rông vẫn diễn ra liên tục. Nếu UBND phường Kim Long không giải quyết, chúng tôi sẽ phản ánh trực tiếp ông Phan thiên Định trong nhiều lần tiếp xúc cử tri ông mong được phản ánh những việc địa phương không làm). Cấp thành phố không giải quyết chúng tôi sẽ sưu tập các phản ánh gửi trực tiếp VTV 24/7, môt thành phố phấn đấu sang năm trực thuộc TW, bộ mặt của TP không thể như thế này, bò thả rông, phóng uế ngay nơi công cộng, tiền thuế dân đóng góp không uổn phí. (ảnh chụp vào 5h30 22/7/2024)
1/5
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/1000009087.jpg)
Lượt xem: 13
Ngày gửi: 09:26 22/07/2024
Xử lý
Phường Kim Long
Phản ánh đã được tiếp nhận