Phản ánh, kiến nghị
Không đeo khẩu trang, tụ tập quá số người quy định, không có khoảng cách tại Công viên Lê Lợi đối diện Bệnh viện TW Huế trước tình hình dịch Covid ngày càng phức tạp. Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 130
Ngày gửi: 05:46 23/06/2021
Hạn xử lý: 02/07/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế; Phường Vĩnh Ninh

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế và UBND phường Vĩnh Ninh trả lời như sau:

1. Trung tâm Công viên Cây xanh Huế:

Trung tâm đã bố trí nhân viên bảo vệ để nhắc nhở người dân không tụ tập đông người theo chỉ thị của UBND tỉnh và phải đeo khẩu trang nơi công cộng.

2. UBND phường Vĩnh Ninh:

UBND phường đã chỉ đạo Công an phường cùng với Tổ Quản lý đô thị phường tuyên truyền, vận động về công tác phòng chống dịch như giản cách không tập trung đông người, đeo khẩu trang tại công viên Lý Tự Trọng. Trong thời gian đến, Công an và Tổ quản lý đô thị phường thường xuyên kiểm tra để kịp thời xử lý đối với các trường hợp vi phạm tại khu vực này. (Đính kèm hình ảnh)

Chân thành cám ơn Ông/Bà đã quan tâm, phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh.

Trân trọng.

1/4
1
2
3
4
Ngày xử lý: 10:01 29/06/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Văn hóa - Thông tin và Thể thao (100%)
Công ty cổ phần xe khách Phương Trang Futabuslines (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5474205
Đang truy cập: 1838
Zalo: 0941260505