Phản ánh, kiến nghị
Đề nghị cơ quan chức năng có phương án giới hạn số lượng người và yêu cầu mang khẩu trang tại cầu bán nguyệt Bến Me. Hiện trạng người đứng ở cầu Bến Me quá đông, không giữ khoảng cách 2m khi tiếp xúc và tình trạng người tắm sông lộn xộn, tiềm ẩn nguy cơ lây lan Covid trong cộng đồng.
Hình ảnh chiều 22/6/2021
Kính gởi cơ quan chức năng xử lí.
1/8
1
2
3
4
5
6
7
8
Lượt xem: 227
Ngày gửi: 19:11 22/06/2021
Hạn xử lý: 13/09/2021
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của Ông/Bà, Trung tâm Công viên cây xanh Huế xin trả lời như sau:

Theo phản ánh về số lượng người và không đeo khẩu trang tại khu vực cầu Bán Nguyệt, Bến Me, Trung tâm Công viên Cây xanh Huế thường xuyên bố trí nhân viên bảo vệ để nhắc nhở người dân phải tuân thủ quy tắc 5K của Bộ Y tế và phải giữ khoảng cách.

Trung tâm chân thành cám ơn Ông/Bà đã quan tâm, phản ánh và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 16:36 13/09/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
gởi 22/6 mà 13/9 mới trả kết quả. Trong thành phố đã cấm tắm sông từ rất lâu roi
CDTC (1) - 16:40 13/09/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (199)
Công an huyện Quảng Điền (168)
Viettel Thừa Thiên Huế (11)
Công an Thành phố Huế (6)
Chi cục Quản lý đường bộ II.5 (5)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Trung tâm Văn hóa – Thông tin và Thể thao thành phố Huế (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đối diện số nhà 13 Trần Hưng Đạo, phường Đông Ba, Thành phố Huế, có một...
09:15 09/08/2022
Tại kiệt 13 An Dương Vương , phương An Cựu, TP Huế vẫn chưa có cống thoát...
09:01 09/08/2022
Trước số nhà 5A kiệt 205 Ngự Bình, phường Trường An, TP Huế, kiệt chùa...
08:27 09/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 19997074
Đang truy cập: 8225
Zalo: 0941260505