Phản ánh, kiến nghị
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện vẫn chích giữa ban ngày. Hình chụp lúc 9 giờ 30 phút ngày 21/06/2021.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 172
Ngày gửi: 09:46 21/06/2021
Hạn xử lý: 30/06/2021
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công an tỉnh Thừa Thiên Huế đã chỉ đạo Công an thành phố Huế kiểm tra, kết quả cụ thể như sau:

Lực lượng Công an đã tiến hành tuần tra, qua đó phát hiện 02 đối tượng đang sử dụng trái phép chất ma túy tại khu vực tưởng niệm Anh hùng gần sân bóng phường Tây Lộc, TP Huế. Hiện Công an thành phố đã củng cố hồ xử lý 02 đối tượng trên, lập biên bản, ra quyết định xử phạt vi phạm hành chính về hành vi sử dụng trái phép chất ma túy.

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/3
1
2
3
Ngày xử lý: 14:20 30/06/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
xử phạt vi phạm hành chính xong làm chi nữa hè?
CDTC (1) - 10:03 04/07/2021
giờ mới biết luật chích ma tuý xong bị phạt hành chính 750k kaaaaaaaa. đơn giản quá
CDTC (2) - 22:20 04/07/2021
phải công khai danh tính con nghiện chứ, sao lại ẩn tên và ẩn mặt. Đây là những đối tượng nguy hiểm của xã hội, chuyển sang tiêm chích là còn ghê 🤢 hơn so với hút hít rồi. Phải đem đi cai nghiện, đã nghiện mà đi phạt hành chính.
CDTC (3) - 19:07 05/07/2021
Chân thành cám ơn lực lượng Công an đã tiến hành tuần tra, nhưng con nghiệm vẫn hoạt động lộng hàng khu vực công viên đài tưởng niệm Anh Hùng Sân Bây Tây Lộc.
CDTC (4) - 13:53 07/07/2021
Dạo này con nghiện hoành hành quá dữ, bên cạnh việc truy bắt các con nghiện, bằng nghiệp vụ, công an cần tuần tra truy bắt tân gốc bọn buôn bán ma túy, xử phạt thật nghiêm minh!
CDTC (5) - 19:57 07/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Xã Dương Hòa (100%)
Xã Vinh Xuân (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3862986
Đang truy cập: 3597
Zalo: 0941260505