Phản ánh, kiến nghị
Tình trạng dán quảng cáo tín dụng đen vẫn đang tiếp diễn tại các cột điện trước mặt Chung Cư Araya - Phường Xuân Phú. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
1/2
1
2
Lượt xem: 261
Ngày gửi: 10:27 08/06/2021
Hạn xử lý: 06/07/2021
Kết quả xử lý
Công an tỉnh; Công an Thành phố Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về nội dung người dân phản ánh, Công an tỉnh đã chỉ đạo Công an thành phố Huế xác minh, cụ thể:

Công an thành phố đã phối hợp Công an phường Xuân Phú tiến hành bóc gỡ các quảng cáo treo dán sai quy định, gây mất mỹ quan tại các cột điện chung cư Aranya, phường Xuân Phú, Thành phố Huế. Qua công tác truy xét, xác minh số điện thoại trên quảng cáo hiện nay không liên lạc được; nắm tình hình nhóm đối tượng trên chuyển địa bàn hoạt động ra ngoài địa bàn thành phố, về các vùng ven như phường Phú Bài, phường Thủy Dương - Hương Thủy. Công an thành phố đã phối hợp với Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Thừa Thiên Huế tiến hành ngừng cung cấp dịch vụ đối với số điện thoại được quảng cáo. (Đính kèm văn bản)

Công an tỉnh chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

 

Ngày xử lý: 16:51 14/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Có lẽ các đối tượng thấy tin trên HueS đã bỏ SIM điện thoại nên không liên lạc được, không còn xử lý được nữa
CDTC (1) - 19:20 14/07/2021
k chỉ ở tp mà đi chỗ nào cũng thấy dán những tờ quảng cáo như vậy, tôi hi vọng cơ quan công an và chính quyền các địa phương cùng nhau xóa bỏ tình trạng này để người dân k còn bị dính vào tín dụng đen đó
CDTC (2) - 07:43 15/07/2021
k chỉ ở tp mà đi chỗ nào cũng thấy dán những tờ quảng cáo như vậy, tôi hi vọng cơ quan công an và chính quyền các địa phương cùng nhau xóa bỏ tình trạng này để người dân k còn bị dính vào tín dụng đen nữa
CDTC (2) - 07:45 15/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (21)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Thùng rác đã bị hỏng nước rỉ rác chảy ra ngoài gây mùi hôi thối trước số...
14:52 24/09/2021
Là một người dân đang sống tại khu vực đường Tạ Quang Bửu và Trần Quý Cáp...
13:39 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5474339
Đang truy cập: 1869
Zalo: 0941260505