Đề nghị xem lại hình ảnh và phản ánh của dân đã xử lý chưa (Tại vị trí ngõ 22 kiệt 266 Phan Chu Trinh đặt vị trí bóng đèn chiếu sáng không hợp lý, nếu chỉnh vị trí bóng đèn hợp lý thì sẽ sáng đều cả 2 kiệt) - Mặc dù đã lắp bóng đèn, nhưng chưa giải quyết được vấn đề hợp lý trong chiếu sáng. Đề nghị cơ quan chức năng rà soát, xử lý tiếp.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, ngày 18/03/2020, Công ty đã điều chỉnh, dịch chuyển hướng đèn chiếu sáng hợp lý hơn tại vị trí đã được phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 25/03/2020
Ngày xử lý: 16:43 18/03/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?