Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được thông tin phản ánh của quý Ông/Bà, Điện lực Nam Sông Hương thuộc Công ty Điện lực Thừa Thiên Huế đã đến kiểm tra hiện trường, xác minh:
Đây là hộp chia dây hạ thế do đã được sử dụng trong một thời gian dài nên bị rỉ rét. Tại hiện trường, Điện lực đã điều động nhân lực thực hiện các biện pháp an toàn để tháo hạ hộp chia dây cũ rỉ rét và đấu nối lại đường dây trước công tơ đảm bảo yêu cầu cung cấp điện an toàn cho khách hàng. (Kèm hình ảnh sau khi đã xử lý)
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh kịp thời của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.