Cột đèn đường ở trước số nhà 15 kiệt 35 Nguyễn Du bị cháy bóng đèn, đã diễn ra mấy tháng nay, ảnh hưởng đến việc đi lại của người dân hạn chế tầm nhìn dễ xảy ra tai nạn. Song cũng là môi trường cho tệ nạn xã hội. Mong cơ quan chức năng quan tâm và sớm khắc phục. Xin cám ơn !
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) đã tiến hành kiểm tra. Qua kiểm tra vào sáng ngày 12/03/2020 Công ty đã tiến hành thay thế bóng đèn trên.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 20/03/2020
Ngày xử lý: 10:27 13/03/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?