Tôi xin phản ánh, đã 2 tối nay, điện đường Phú Mộng không sáng, khiến giao thông đi lại rất khó khăn. Đề nghị cơ quan chức năng xử lý để tránh tai nạn giao thông.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty Cổ phần Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra và khắc phục sự cố, vào lúc 20h cùng ngày Công ty đã khắc phục xong sự cố và đóng điện trở lại cho tuyến đường này.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 18/03/2020
Ngày xử lý: 16:28 09/03/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?