Đề nghị thu gom cành cây khô để tránh tai nạn. Trên tán cây ở vị trí đối diện kiệt 28 đường Nguyễn Khuyến, TP Huế có những cành cây khô đã gãy treo lơ lửng có độ cao khoảng 5 mét, phía dưới thường xuyên có người và phương tiện tham gia giao thông qua lại, đặc biệt có nhiều người đi bộ nên không đội nón bảo hiểm rất dễ bị tai nạn nếu cành cây khô rơi xuống. Đề nghị đơn vị quản lý cây xanh trên đường phố thu gom để tránh tai nạn cho người dân. (Ảnh chụp vào ngày 04/3/2020)
Kết quả xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Trung tâm Công viên cây xanh Huế đã cho lấy cành cây khô tại vị trí phản ánh vào chiều ngày 9/3/2020.
Trung tâm chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 18/03/2020
Ngày xử lý: 14:00 10/03/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?