Kính gửi quý cơ quan. Mấy hôm nay hệ thống đèn chiếu sáng đoạn từ ngã ba Xuân 68 - Nhật Lệ đến 76 Xuân 68 không sáng đèn mỗi tối. Cũng không phải tắt xen kẽ như trước mà tắt hết toàn bộ. Kính nhờ quý cơ quan kiểm tra sửa chữa để đảm bảo an ninh trật tự khu dân cư. Trân trọng.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế (Công ty) kiểm tra và trả lời như sau:
Tối ngày 29/02/2020, Aptomat trong công tơ Điện lực bị hư hỏng, nên xảy ra mất điện ở tuyến đường này. Công ty đã thông báo với điện lực Thừa Thiên Huế và ngày 01/3/2020 Điện lực Thừa Thiên Huế đã thay Aptomat.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 11/03/2020
Ngày xử lý: 10:58 02/03/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?