Phản ánh, kiến nghị
Mở đèn lúc 4h chiều. Nhà nước quản lý tài nguyên không hợp lý tại đường Nguyễn Tất Thành - đoạn chợ Thần Phù, Thanh Lam. Kính gửi cơ quan chức năng xem xét.
1/2
1
2
Lượt xem: 62
Ngày gửi: 16:29 14/07/2021
Hạn xử lý: 23/07/2021
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy đã kiểm tra và trả lời như sau:

Do đơn vị thi công đang sửa chữa hệ thống đèn trang trí dọc đường Nguyễn Tất Thành nên phải bật đèn lên để kiểm tra, sửa chữa chứ không phải đèn được bật vào lúc 4h chiều.

Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 08:19 15/07/2021
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Rảnh quá, k biết làm gì à?
CDTC (1) - 13:49 25/07/2021
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3862882
Đang truy cập: 3541
Zalo: 0941260505