Người dân khốn khổ với công trình thi công mương thuỷ lợi tại thôn Đông Lâm, xã Phong An, Phong Điền thi công hơn 1 tháng chưa dọn dẹp, trả lại hiện trạng đường vào nhà cho bà con gây mất an toàn ảnh hưởng đến đời sống của người dân. Đề nghị chính quyền, địa phương sớm giải quyết dứt điểm (đính kèm hình ảnh và vị trí)
1/7
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/IMG20240721155602.jpg)
Lượt xem: 13
Ngày gửi: 16:21 21/07/2024
Xử lý
Xã Phong An
Phản ánh đã được tiếp nhận