Tái diễn kinh doanh lấn chiếm kiệt 15/15 Đống Đa.
Đề nghị các cấp chính quyền xử lý triệt để. “Nghiêm cấm lấn chiếm kiệt chung để bỏ xe kinh doanh”.
Như chúng tôi đã nói rõ. Kiệt đi chung của tất cả mười mấy hộ dân cuối xóm, xóm chúng tôi góp tiền lại, đấu tranh lắm mới có đường đi, mới làm nên con đường này. Bản thân chủ nhà Bà Hoàng Thị Mai đã hiểu rõ vấn đề này nhưng vẫn bất chấp cho hai quán Giang và Ba Lo thuê. Xóm cũng phản ánh.
Nay, kính đề nghị các cấp chính quyền xem xét xử lý triệt để. Yêu cầu hai quán Giang và Ba Lo bỏ xe ngoài kiệt chứ không chiếm kiệt bỏ xe kinh doanh gây bức xúc cho người dân trong xóm chúng tôi. “Hiện nếu một chiếc xe trong kiệt đi ra phải dừng lại nhường xe với nhau mới đi được". Lâu dài thành cái nề mà mãi không dứt điểm được. Trân trọng.
1/18
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/929E5554-C268-4989-9106-735CF33BC22D.jpg)
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
Lượt xem: 13
Ngày gửi: 17:18 21/07/2024
Xử lý
Phường Phú Nhuận
Phản ánh đã được tiếp nhận