Dọn dẹp trao trả mặt bằng tại đường Bùi Thị Cúc
Vừa qua, đơn vị thi công hệ thống xử lý nước thải tại đường Bùi Thị Cúc đã làm lại mặt đường, tuy nhiên vẫn còn nhiều chỗ lún nứt mặt đường và lề vẫn chưa được xử lý.
Điều đáng nói là các phản ánh trước của tôi đã được Huế S phản hồi đã xử lý xong nhưng mà vẫn còn nhiều đống phế liệu, đất đá do công trình thi công chất đầy trên lề đường theo dọc tuyến đường vẫn chưa được dọn dẹp.
Vì vậy kính mong cơ quan chức năng đề nghị bên thi công đến thu dọn sạch sẽ trao trả tuyến đường sạch đẹp như trước đây
Ảnh được chụp lúc 6h54 ngày 20/07/2024 tại đường Bùi Thị Cúc
1/5
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/07/1000004352.jpg)
Lượt xem: 13
Ngày gửi: 06:58 20/07/2024
Xử lý
Ban quản lý dự án cải thiện môi trường nước thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận