Xưởng nước đá trước Ngõ 26/15 Tôn Quang Phiệt, phường An Đông không hề có thay đổi nào về việc đỗ xe lấn chiếm đường gây trở ngại giao thông mặc dù kết quả trả về đã xử lý vào ngày 17/7/2024. Kính đề xuất cơ quan có thẩm quyền đặt bảng cấm đỗ xe ô tô do kiệt nhỏ.
Lượt xem: 6
Ngày gửi: 15:53 21/07/2024
Xử lý
Phường An Đông
Phản ánh đã được tiếp nhận
Xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận