Kính gửi Quý cấp.
Con đường Tôn Thất Bật từ nhiều năm nay đã xuống cấp nặng, chúng tôi đã nhiều năm phản ánh nhiều lần và cũng đã được Phòng Quản lý hạ tầng đô thị có vài lần cho sửa chữa, chủ yếu là vá vài chỗ hư hỏng nặng, gần đây nhất là năm 2022. Hiện nay qua vài mùa mưa lũ nước đã phá hỏng nặng con đường này.
Vừa qua vào tháng 4/2024 đã có đội sửa chữa đến đục các bậc xi măng người dân tự làm để dắt xe vào nhà và đục một số điểm ở mặt đường để sửa chữa toàn tuyến đường, tuy nhiên đến nay vẫn không có đơn vị nào đến để làm tiếp làm cho con đường xuống cấp nghiêm trọng hơn.
Đây là con đường chính huyết mạch của khu vực 1 phường An Tây có lưu lượng xe máy đi lại rất nhiều.
Kính mong quý cấp phối hợp xử lý cho người dân được thuận tiện đi lại, tránh các tai nạn có thể xảy ra, nhất là mùa mưa lũ đang đến gần. Xin cảm ơn.
1/9
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/IMG_20240807_152127.jpg)
Lượt xem: 21
Ngày gửi: 16:56 07/08/2024
Xử lý
Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận