Kính gửi Trung tâm công viên cây Huế.
Như đã có phản ánh vào ngày 5/7/2024 về việc kiến nghị bổ sung khoảng dốc từ đường lên vỉa hè cho kiệt 111 An Dương Vương. Tôi đã nhận được phản hồi về việc sẽ bổ sung như quý cơ quan đã trả lời như ảnh đính kèm.
Tuy nhiên, trong phần phản hồi tôi không thấy có ngày cụ thể sẽ cải tạo bổ sung và hiện nay tuyến vỉa hè trước kiệt nhà cũng đã hoàn thiện nhưng tôi vẫn không thấy khoảng dốc được bổ sung như phản hồi.
Trong thời gian qua vẫn có trường hợp các cháu nhỏ khi lên vỉa hè để vào kiệt bị té và ba tôi (người tàn tật) vẫn gặp khó khăn khi di chuyển bằng xe lăn. Xin đề nghị quý cơ quan cho phản hồi cụ thể về phương án bổ sung tránh gây sự chờ đợi cũng như sớm giải quyết để người dân không gặp các rủi ro khi di chuyển. Video ghi lại ngày 07/08/2024.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh///2024/08/F1E5EEC2-B190-43CB-954F-46B2D1735970.png)
Lượt xem: 20
Ngày gửi: 13:55 06/08/2024
Xử lý
Trung tâm Công viên cây xanh Huế
Phản ánh đã được tiếp nhận