Dự án xây dựng bờ kè sông Kẻ Vạn xây dựng quá lâu, đã trễ hạn từ rất lâu nhưng vẫn chưa giải quyết dứt điểm; hiện tại khu vực sông đoạn từ cầu Kim Long đến số nhà 45 Lê Duẫn đã bị sạt lở nặng, nhiều công trình của nhà dân bị ảnh hưởng có nguy cơ sập đỗ; mùa mưa bão sắp đến chúng tôi những người dân sống tại khu vực này rất lo ngại vì khu vực này nước chảy xoáy, siết. Theo như chúng tôi được biết dự án cải tạo sông Kẻ Vạn sẽ kết thúc vào đầu tháng 6 năm nay nhưng hiện tại vẫn chưa khởi công xây dựng, chính vì vậy đề nghị UBND tỉnh, UBND thành phố xem xét xử lý giúp chúng tôi!
1/6
![](/UploadFiles/PhanAnh/2024/08/9D89DC3D-5800-491F-8B6A-4D9EA49E771D.jpg)
Lượt xem: 22
Ngày gửi: 14:09 07/08/2024
Xử lý
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng Chương trình phát triển các đô thị loại II (các đô thị xanh)
Phản ánh đã được tiếp nhận