Phản ánh, kiến nghị
Xin hỏi BQL bến xe khách phía Bắc Tp Huế việc thu phí tiểu tiện ở trong bến xe là 3000 đồng có đúng không?
Lượt xem: 686
Ngày gửi: 11:20 23/07/2020
Hạn xử lý: 03/08/2020
Kết quả xử lý
Công ty Cổ phần Bến xe Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về câu hỏi của quý Ông/Bà, Xí Nghiệp Bến Xe phía Bắc thuộc Công ty Cổ Phần Bến xe Huế xin trả lời như sau:

Hiện nay tại phía trước nhà vệ sinh thuộc Bến xe Phía Bắc có niêm yết giá dịch vụ đi Tiểu tiện và Đại tiện với số tiền lần lượt là 2.000 đồng và 3. 000 đồng (đính kèm hình ảnh). Sau khi có phản ánh của Ông/Bà, đơn vị đã mời bà Hồ Thị Loan là người phụ trách nhà vệ sinh lên làm việc, theo bà Loan trình bày vì có việc bận đột xuất nên có nhờ người khác thu thay, do người đó không biết nên tưởng Ông/Bà đi đại tiện nên thu với số tiền 3.000 đồng.

Xí Nghiệp Bến Xe Phía Bắc thuộc Công ty Cổ Phần Bến Xe Huế xin chân thành cám ơn câu hỏi của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được câu hỏi, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:51 18/08/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Mấy cái này thật quá nhảm, các bán mở cái bến xe thì phải có nvs cho khách đi, đi xe mất tiền rồi đi vs cũng mất thêm tiền. Mà nói thật cái nvs bẩn đến mức k còn chỗ nào đành phải đi ở đó.
CDTC (1) - 13:43 16/10/2020
Huế là một trong những thành phố du lịch hàng đầu việt nam, là một đô thị thônh minh, đón hàng triệu triệu lược khách trong và ngoài nước hàng năm. vậy mà các bến xe bến thuyền lại không có nổi một cái nhà WC công cộng nào cho khách. kiến nghị các cơ quan tổ chức có liên quan xem xét lại vấn đề này. đây là vấn đề thiết yếu và rất quan trọng với mỗi du khách khi đến Huế...
CDTC (2) - 08:29 20/11/2020
tôi đồng ý với với ý kiến của bạn.lãnh đạo tỉnh nên xem xét vấn đề này.
CDTC (3) - 00:06 14/12/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (35)
VNPT Thừa Thiên Huế (30)
FPT Thừa Thiên Huế (30)
VTVcab tại Huế (17)
Phường Phú Bài (14)
UBND Thành phố Huế (10)
Tỷ lệ không hài lòng
Ban thi đua - Khen thưởng (100%)
Công ty TNHH Một thành viên lữ hành Hương Giang (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trung tâm Phát triển Cụm Công nghiệp thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
Đây là lần thứ 4 các em nhỏ ở xóm bị chó nhà ông Khoát cư ngụ tại thôn...
00:17 23/06/2021
Khu vực tưởng niệm Anh Hùng tại sân banh Tây Lộc, tình trạng con nghiện...
09:46 21/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Cầu Trường Tiền có một số cây đèn không đỏ. Cụ thể các cây đèn mang mã...
19:59 01/08/2021
Đường liên thôn Ngọc Anh (đường xóm 6 KQH Ngọc Anh), phường Phú Thượng,...
19:45 01/08/2021
Nhiều bóng đèn B84 khu đô thị Phú Mỹ Thượng không đỏ nhiều tháng nay. Kính...
19:01 01/08/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 3863539
Đang truy cập: 3832
Zalo: 0941260505