Phản ánh, kiến nghị
Xin hỏi bảng biểu thu phí dịch vụ gửi xe tại bãi tắm Thuận An! Đường dẫn vào bãi tắm số 1 sáng ngày 21/6/2020! Thu 15.000 cho xe ô tô không có phiếu thu! Xin cám ơn!
Lượt xem: 619
Ngày gửi: 07:28 21/06/2020
Hạn xử lý: 01/07/2020
Kết quả xử lý
Phường Thuận An

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND Thị trấn Thuận An kiểm tra và trả lời như sau:

Qua kiểm tra, tổ dịch vụ giữ xe đã niêm yết bảng giá trên nhà xe. Còn về phần phiếu thu thì do lượng khách đến nghỉ mát và tắm biển ngày 21/6/2020 rất đông nên đã hết phiếu thu, điều này Ban quản lý bãi tắm đã mời tổ dịch vụ giữ xe nhắc nhở, tránh sai sót sau này.

UBND Thị trấn chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 10:53 29/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Khu vực nào thu phí giữ xe? Xe ô tô đậu ngoài đường dẫn chứ có vài bãi giữ xe đâu mà thu phí? Có sự mập mờ trong việc lợi dụng chính sách? Buông lỏng quản lý? Mất cắp hoặc trầy xước ai sẽ chịu trách nhiệm? Xin UBND TT Thuận An trả lời giúp! Xin cám ơn!
CDTC (1) - 21:45 30/06/2020
1. Biểu giá trông giữ xe mà niêm iết trên nóc nhà giữ xe thì làm sao khách thấy và biết. 2. Niêm iết giá 2000 đối với xe máy nhưng thực tế thu 7000 và ko có phiếu xe. Vậy cơ quan quản lý có giám sát và biết việc này hay ko? 3. Quý cq trả lời là do đông khách nên hết phiếu, vậy nhỡ trong trường này mà mất xe thì ai là ng sẽ chịu trách nhiệm? 4. Phiếu trông giữ in hết bao lâu trong khi tình trạng ko có phiếu diễn ra từ đầu mùa cho đến bây giờ?
CDTC (2) - 08:49 17/07/2020
ngày nào cũng không phát vé nhé,gia đình tôi đi ô tô về lúc nào cũng thu 15.000đ nhưng không bao giờ phát vé.Đề nghị chính quyền xem lại
CDTC (3) - 07:17 21/07/2020
Đúng là làm văn bản cho có để trả lời cho xong! Chưa thật sự cầu thị để phát triển dịch vụ của địa phương mình! Những gì người dân phản ảnh chắc chắn địa phương đều biết và nắm rất rõ nhưng vẫn không giải quyết dứt điểm để Huế được đẹp hơn trong mắt mỗi người khi đến đây! Cứ để tình trạng này xảy ra liên tục thì ánh mắt của du khách sẽ không được tốt đẹp cho lắm! Xin cám ơn!
CDTC (1) - 10:57 23/07/2020
xử lý qua loa, chưa thỏa đáng
CDTC (4) - 23:30 13/10/2020
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (146)
Phòng Cảnh sát Giao thông (65)
Công an Thành phố Huế (22)
(17)
(14)
(11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
(100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đội cây xanh đô thị cưa cành (chống bão) nhưng không lấy hết các cành cây...
10:57 29/09/2022
Tại tuyến đường Lương Nhữ Hộc từ nhà số 2 đến số nhà 20, phường An Tây,...
10:46 29/09/2022
Vào lúc 10 giờ 02 phút, ngày 29/09/2022 xe máy mang biển kiểm soát 75D139655...
10:02 29/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21758172
Đang truy cập: 6541
Zalo: 0941260505