Phản ánh, kiến nghị
Hồ Tịnh Tâm đang được trùng tu, tấm bảng này nằm ngay con đường chính vào hồ, vừa to vừa xấu che chắn tầm nhìn du khách và cả giao thông, nên di dời nơi khác và nên thay đổi cả thiết kế.
Lượt xem: 679
Ngày gửi: 13:55 11/07/2020
Hạn xử lý: 22/07/2020
Kết quả xử lý
Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế

Kính chào Ông/Bà.

Về ý kiến góp ý của quý Ông/Bà, Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế trả lời như sau:

Hiện nay Trung tâm đang chỉnh trang tổng thể hồ Tịnh Tâm. Về việc di chuyển và thay đổi thiết kế tấm bảng giới thiệu khu vực khoanh vùng bảo vệ di tích Hồ Tịnh Tâm, Trung tâm sẽ tiếp thu ý kiến của Ông/Bà và nghiên cứu xử lý cho phù hợp với cảnh quan khu vực.

Trung tâm Bảo tồn Di tích Cố đô Huế chân thành cảm ơn góp ý của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được góp ý, phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 09:48 15/07/2020
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Viettel Thừa Thiên Huế (57)
VNPT Thừa Thiên Huế (20)
VTVcab tại Huế (19)
Phường Vỹ Dạ (8)
Phường Phước Vĩnh (7)
Xí nghiệp thông tin tín hiệu Bình Trị Thiên (7)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Vinh Xuân (100%)
Trường Đại học Y Dược (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Phú Lộc (100%)
Xã Phong Hòa (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Thi công làm vỡ hệ thống nước tại quán cà phê ISLAN (đối diện cổng cấp...
18:51 24/08/2021
Cho tôi hỏi Internet công cộng đã cho mở lại chưa. Tôi thấy quán net Bằng...
19:22 18/07/2021
Mong quý cơ quan kiểm tra việc xây dựng hệ thống đường dây điện tại đường...
13:09 26/06/2021
Có đám cháy phía Tây trường Đại học Kinh tế Huế đường Hồ Đắc Di, An Cựu...
11:49 23/06/2021
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Tôi và người dân sinh hoạt xung quanh nhận thấy cột điện của dịch vụ viễn...
16:19 24/09/2021
Sông Bù Lu, thôn Cảnh Dương, xã Lộc Vĩnh, huyện Phú Lộc hiện đang trong...
16:12 24/09/2021
Tuyến đường Tôn Thất Thiệp đoạn từ số nhà 144 đến 190, phường Tây Lộc hiện...
15:21 24/09/2021
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 5476545
Đang truy cập: 2309
Zalo: 0941260505