Phản ánh, kiến nghị
Hệ thống thoát nước gặp vấn đề, gây mất mỹ quan đô thị, gây mùi khó chịu tại số 5 đường Dạ Lê. Kính gửi cơ quan chức năng xử lý.
1/6
1
2
3
4
5
6
Lượt xem: 36
Ngày gửi: 11:21 21/08/2022
Hạn xử lý: 06/09/2022
Kết quả xử lý
Phường Thủy Phương
Kính gửi: Quý Ông/Bà
 
Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Phương xin thông báo kết quả xử lý như sau:
 
UBND phường đã tiến hành kiểm tra và xác minh hộ ông Trần Quang sửa xe, xả nước ra tuyến đường Dạ Lê gây ô nhiễm môi trường.
Vào ngày 31/8/2022, UBND phường đã có buổi làm việc với hộ gia đình yêu cầu chấm dứt việc xả nước ra tuyến đường Dạ Lê gây mất mỹ quan đô thị và ô nhiễm môi trường. (Đính kèm biên bản làm việc).
 
Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
 
Trân trọng.
1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:30 05/09/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Sáng này, vào lúc 5h có nước thải rất hôi được thải ra.
CDTC (1) - 09:42 22/09/2022
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (416)
Phòng Cảnh sát Giao thông (85)
(18)
(13)
(11)
Công an Thành phố Huế (11)
Tỷ lệ không hài lòng
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Cơ Sở spa MyLan Spa của bà Trần Thị Hằng My tiếp tục quảng cáo phẫu thuật...
08:53 13/09/2022
Tại đầu kiệt 30 Lịch Đợi, phường Phường Đúc xuất hiện nhiều con nghiện...
11:22 02/09/2022
Cột nước cứu hỏa tại 216 Lý Nam Đế, phường Hương Long bị vỡ, cần xử lý...
22:21 29/08/2022
Vào lúc 13h55 ngày 22/8/2022 ngay đoạn sông đối diện nhà vườn An Hiên,...
13:58 22/08/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Đàn bò thường xuyên di chuyển trên đường Tố Hữu, trước mặt Ủy ban nhân...
14:19 25/09/2022
Đèn xanh đèn đỏ ngã ba Dạ Lê, gần showroom ô tô Huyndai bị lỗi, đang dừng...
14:17 25/09/2022
Cả khu dân cư Tổ 2, thôn Nghi Xuân, xã Giang Hải, huyện Phú Lộc, Thừa Thiên...
13:19 25/09/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 21606011
Đang truy cập: 17182
Zalo: 0941260505