Hệ thống đèn ở đoạn đường Dạ Lê có nhiều đèn bị hỏng. Đặc biệt là 2 bóng đèn trước cổng trường THPT Hương Thủy, ở đây có nhiều học sinh đi học cũng như người dân sinh sống nhiều, thấy hỏng nhiều ngày mà không thấy khắc phục. Mong cơ quan chức năng sớm khắc phục tình trạng này. Mình cảm ơn.
Kết quả xử lý
Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương thủy
Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thị xã Hương Thủy kiểm tra và trả lời như sau:
Qua kiểm tra hệ thống điện chiếu sáng bị hư hỏng như phản ánh của Ông/Bà. Phòng Quản lý đô thị đã chỉ đạo đơn vị thi công sửa chữa hệ thống điện chiếu sáng bị hư hỏng trên để đảm bảo An toàn giao thông.
Phòng Quản lý đô thị chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 08/01/2020
Ngày xử lý: 10:54 01/01/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?