Đèn đường ở phố đi bộ Võ Thị Sáu (số 2 VTS, sau lưng khách sạn Kinh Đô) bị hỏng đã lâu không thấy ai sửa, đoạn đường này bị tối, ảnh hưởng phố đi bộ. Kính mong đơn vị nào phụ trách xem xét chỉnh trang.
Lượt xem: 344
Ngày gửi: 20:46 11/12/2019
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình đô thị Huế đã kiểm tra và ngày 12/12/2019 Công ty đã cho thay thế bóng đèn hỏng tại cột đèn ở phố đi bộ Võ Thị Sáu sau lưng Khách sạn Kinh Đô.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 23/12/2019
Ngày xử lý: 13:57 13/12/2019
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
CDTC (1) - 17:32 08/04/2020
Kinh goi so thuong binh xa hoi Tinh Thua thien Hue. Toi ten la: Nguyen Thi Duy SN :1932. Hien o tai: Thon Chau chu, xa Thuy bang. Thi tran Huong Thuy Tinh TT Hue. Kinh thua Lanh dao So TBXH Tinh. Trong nam 2019 Toi da co to trinh goi UBND tinh, So TBXH Tinh. UBND Thi tran Huong thuy. Xin lam che do bi dich bat tu day o Dao Con Son. Va duoc So TBXH Tinh huong dan. Va toi da hoan thanh ho so. goi Phong lao dong Thi tran Huong Thuy. va so TBXH Tinh. Thoi gian tinh den nay cung tren 5 thang. Hien tai toi khong biet ho so cua toi co duoc chap nhan khong nhung cho mai van khong co tra loi. Nhu vay toi nho Hue S giup toi de cho toi biet ho so cua toi hien co duoc chap nhan khong. Va co tro ngai van de gi. De toi bo sung. Trong khi cho doi toi xin chan thanh cam on. Kinh chao.NGUYEN THI DUY
Sở Thông tin và Truyền thông - 18:35 08/04/2020
CDTC (1) vui lòng tạo phản ánh mới gửi qua ứng dụng HueS, nêu rõ nội dung phản ánh kèm theo hình ảnh hoặc video kèm theo về vấn đề phản ánh để Trung Tâm có cơ sở chuyển đến cơ quan chức năng kiểm tra, xử lý và trả kết quả. Trân trọng!
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Các phản ánh cùng lĩnh vực