Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:
Qua kiểm tra, vị trí Ông/Bà phản ánh thuộc dự án HTKT Khu TĐC2. Dự án này hiện nay đang triển khai thực hiện và thi công gói thầu hệ thống điện chiếu sáng do đó hệ thống này chưa hoàn chỉnh. Tuy nhiên, để tạo điều kiện cho người dân vào sinh sống, Ban đã đấu nối tạm một số vị trí để chiếu sáng. Và qua kiểm tra, các vị trí Ban đấu nối tạm để chiếu sáng vẫn hoạt động bình thường; các vị trí khác do chưa đấu nối được với tủ điều khiển cũng như toàn bộ hệ thống chiếu sáng chưa thi công hoàn thành (do vướng công tác giải phóng mặt bằng) nên Ban chưa thể bật sáng được.
Ban chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.