Hiện tại điện đường kiệt 11 Quảng Tế, phường Trường An chập chờn đã lâu, có phản ảnh với tổ trưởng dân phố tổ 4, khu vực 7 phường Trường An nhưng không thấy khắc phục. Kính mong cơ quan chắc năng kiểm tra, sửa chữa.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã tiến hành kiểm tra. Sau khi kiểm tra, sáng ngày 03/06/2020 Công ty đã thay thế bóng đèn hỏng mà Ông/Bà đã phản ánh.
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 11/06/2020
Ngày xử lý: 17:16 03/06/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?