Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND thị trấn Thuận An kiểm tra và trả lời như sau:
Sau khi nhận được phản ánh, UBND thị trấn đã cho tiến hành kiểm tra và phát hiện tuyến đường theo phản ánh của quý Ông/Bà đang bị hư hỏng. UBND thị trấn đã hợp đồng với đơn vị sửa chữa, nhưng hiện nay đơn vị sửa chữa đang đặt mua thiết bị điện và sẽ thay thế vào ngày 15/05/2020.
UBND thị trấn chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.