Tại kiệt 79 đường Minh Mạng số nhà 32, giao nhau với đường Võ Văn Kiệt. Trước đây có bóng đèn chiếu sáng, nhưng từ khi di dời cột điện sang vị trí bên cạnh từ đó đến nay hệ thống chiếu sáng bị cắt khi chuyển sang cột điện khác. Đây là hệ thống chiếu sáng đảm bảo an ninh và an toàn giao thông trong khu vực dân cư, do vậy đề nghị các cơ quan chức năng xem xét giải quyết.
Kết quả xử lý
Công ty cổ phần môi trường và công trình đô thị
Kính chào Ông/Bà.
Sau khi nhận được phản ánh của quý Ông/Bà, Công ty CP Môi trường và Công trình Đô thị Huế đã tiến hành đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:
Do Điện lực Thừa Thiên Huế chuyển đèn chiếu sáng sang cột mới nhưng chưa đấu nối nguồn chiếu sáng. Sáng ngày 02/04/2020, Công ty đã phối hợp với ngành điện đấu nối nguồn điện cho bóng đèn này (cột số 07).
Công ty chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
Hạn xử lý: 00:00 13/04/2020
Ngày xử lý: 08:03 03/04/2020
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?