Phản ánh, kiến nghị
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông, tại đường Phạm Văn Đồng, phường Vỹ Dạ, người và xe vi phạm vào lúc 7h53p sáng ngày 04/11/2022 có BKS: 75B104***. Cần xử lý thật nghiêm!
Lượt xem: 259
Ngày gửi: 08:28 04/11/2022
Hạn xử lý: 16/11/2022
Kết quả xử lý
Phường Vỹ Dạ

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Vỹ Dạ xin thông báo kết quả như sau:

Sau khi kiểm tra, xác minh, UBND phường đã mời người vi phạm trong nội dung phản ảnh tiến hành làm việc. Qua buổi làm việc, người vi phạm đã thừa nhận hành vi vi phạm của mình và cam kết không tái phạm. (Đính kèm cam kết và các Biên bản vi phạm)

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

1/9
1
2
3
4
5
6
7
8
9
Ngày xử lý: 15:33 30/11/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (1) - 21:24 02/12/2022
Nên tăng cường xây dựng thêm nhà vệ sinh công cộng, ở Thành phố du lịch mà nvs cc hiếm quá .
CDTC (2) - 07:14 04/12/2022
Tăng cường NVS công cộng, nhưng có người dọn chứ vứt không rồi cũng bỏ mà còn thêm bẩn hơn
CDTC (3) - 13:00 12/12/2022
Vấn đề ở chỗ nhà vệ sinh công cộng quá ít, việc đi tiêu tiểu là nhu cầu bất chợt không có lịch cố định của con người, cách xử lý đơn giản là cho xây dựng nơi giải quyết nhu cầu mà làm mãi không được
CDTC (4) - 12:38 03/02/2023
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (321)
Công an Thành phố Huế (103)
Công an Thị xã Hương Thủy (33)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (15)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Xã Hương Bình (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 14h30 ngày 08/2/2023, Xe tải BKS 75C00079 đỗ sai vị trí cản trở...
19:22 08/02/2023
Đề nghị cơ quan chức năng xử phạt người điều khiển xe máy không đội mũ...
18:48 08/02/2023
Người bán đậu hũ tại chùa Thiên Mụ cho người đi du lịch, người ở Huế đến...
17:44 08/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25081904
Đang truy cập: 2033
Zalo: 0941260505