Phản ánh, kiến nghị
Phản ánh lần 2: cả tháng trời không xử lý cho đến bây giờ hiện trạng vẫn còn nguyên, xử lý sai vị trí phản ánh, nhà số 72 Đào Tấn là địa điểm phản ánh vẫn ngang nhiên đốt lửa nấu nướng gây ảnh hưởng nghiêm trọng tới sức khỏe của hộ gia đình bên cạnh. Hình ảnh được chụp vào trưa ngày 02/11/2022. Mong cơ quan chức năng quan tâm xử lý.
1/5
1
2
3
4
5
Lượt xem: 139
Ngày gửi: 12:38 02/11/2022
Hạn xử lý: 11/11/2022
Kết quả xử lý
Phường Phước Vĩnh

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phước Vĩnh đã kiểm tra và xin thông báo kết quả xử lý như sau:

Qua nội dung phản ánh, UBND phường đã chỉ đạo Công chức chuyên môn và tổ quản lý đô thị xuống kiểm tra. Tại buổi làm việc đại diện hộ gia đình đã ghi nhận sự việc và cam kết khắc phục trong thời gian tới để không làm ảnh hưởng đến các hộ dân xung quanh cũng như làm mất mỹ quan đô thị.

Chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

1/2
1
2
Ngày xử lý: 09:32 29/11/2022
Bạn đánh giá như thế nào về kết quả xử lý?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
(100%)
Xã Hương Bình (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Vào lúc 17h36p ngày 06/02/2023, xe máy BKS 74D124106 sử dụng điện thoại...
18:36 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25029241
Đang truy cập: 32128
Zalo: 0941260505