Phản ánh, kiến nghị
Kiến nghị xử lý đường khói bụi, vị trí đất được chụp là kho bãi cát được cho thuê, xe lớn đi lại nhiều gây ô nhiễm đường ảnh hưởng người dân xung quanh. Kính mong cơ quan chức năng có thẩm quyền xử lý có biện pháp khắc phục. Địa chỉ gần 84 Phùng Lưu, phường Thủy Dương, thị xã Hương Thủy (gần trường Đại học Luật)từ đường Trưng Nữ Vương đi vào 100m. Xin cảm ơn
1/2
1
2
Lượt xem: 54
Ngày gửi: 15:28 02/11/2022
Hạn xử lý: 11/11/2022
Kết quả xử lý
Phường Thủy Dương

Kính gửi: Quý Ông/Bà.

Vấn đề quý Ông/Bà phản ánh, UBND phường Thủy Dương xin thông báo kết quả xử lý như sau:

UBND phường đã tiến hành mời hộ gia đình cá nhân liên quan để làm việc và đã đề nghị hộ gia đình trả lại hiện trạng mặt bằng trong 07 ngày làm việc, chấp hành các quy định của pháp luật.

Chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng./.

File đính kèm:
Ngày xử lý: 17:12 11/11/2022
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (230)
Công an Thành phố Huế (223)
Công an Thị xã Hương Thủy (26)
Công an huyện A Lưới (24)
FPT Thừa Thiên Huế (14)
(12)
Tỷ lệ không hài lòng
Xã Hương Bình (100%)
Phòng Tài chính Kế hoạch thành phố Huế (100%)
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Phú Vang (100%)
(100%)
Sở Tài chính (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đi vệ sinh không đúng nơi quy định trước mặt Sở Thông tin và Truyền thông,...
08:28 04/11/2022
Kích điện trên đồng ruộng tại đường Tản Đà, phường Hương Sơ, thành phố...
12:50 20/10/2022
Phát biện một trường hợp tài khoản Facebook Ha Nguyen (link: https://www.facebook.com/profile.php?id=100030885528533)...
23:32 11/10/2022
Tình trạng rà điện ở bờ sông làng Triều Sơn Đông, phường Hương Vinh, thành...
16:21 05/10/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Hiện chung cư Hương Sơ A1, đường Tản Đà, phường Hương Sơ, cứ 1 đến 2 ngày...
19:05 06/02/2023
Hiện nay ở tầng 6 CT2 chung cư Aranya, phường Xuân Phú không có điện dọc...
19:04 06/02/2023
Vào lúc 17h36p ngày 06/02/2023, xe máy BKS 74D124106 sử dụng điện thoại...
18:36 06/02/2023
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 25028416
Đang truy cập: 31358
Zalo: 0941260505