Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, Phòng Quản lý đô thị thành phố Huế kiểm tra và trả lời như sau:
Theo kế hoạch, kiệt 101 Phan Bội Châu, Phường Phước Vĩnh, Thành Phố Huế thuộc danh mục điện chiếu sáng các đường kiệt năm 2020 đã được UBND thành phố phê duyệt và giao cho Công ty cổ phần Môi trường và Công trình đô thị Huế thực hiện trong năm 2020.
Phòng Quản lý đô thị thành phố chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.