Kính chào Ông/bà:
Vấn đề ông/bà phản ánh, Ban Quản lý khu vực phát triển đô thị (Ban) đã tiến hành kiểm tra và trả lời như sau:
Vị trí ông/bà phản ánh thuộc dự án HTKT khu TĐ1. Qua kiểm tra, nguyên nhân bóng điện không sáng là do bóng đèn bị cháy. Hiện nay, nguồn kinh phí sửa chữa thay thế chưa được bố trí; tuy nhiên để đảm bảo an toàn cho người dân khi tham gia giao thông cũng như đảm bảo an ninh trật tự, Ban đã tiến hành điều chuyển một số bóng ở dự án khác (do chưa vận hành) để thay thế. Và đến nay, Ban đã tiến hành khắc phục xong (hình ảnh đính kèm).
Ban chân thành cám ơn phản ánh của quý Ông/bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
1/2
![](/UploadFiles/PhanAnh/2020/03/img_9161.jpg)