Kính chào Ông/Bà.
Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND huyện Phú Lộc đã chỉ đạo Đội Quản lý đô thị huyện khẩn trương kiểm tra, giải quyết, kết quả như sau:
Ngày 21 tháng 5 năm 2020, Đội Quản lý đô thị đã chủ trì, phối hợp Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Phú Lộc kiểm tra hiện trường tuyến điện chiếu sáng công cộng Bến Cá Cầu Hai, xã Lộc Trì. Qua kiểm tra, xác định tuyến điện chiếu sáng này bị chạm chập cáp ngầm. Sau khi kiểm tra hiện trường, các đơn vị liên quan đã thống nhất phương án sửa chữa; hiện đang lập hồ sơ để tiến hành sửa chữa, dự kiến hoàn thành việc sửa chữa trước ngày 05/6/2020.
UBND huyện chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.
Trân trọng.
File đính kèm: