Phản ánh, kiến nghị
Tại số nhà 1094 đường Nguyễn Tất Thành, Phú Bài, Hương thủy, Thừa Thiên Huế, có một cục đá nằm ở mép đường, rất là nguy hiểm cho xe máy lưu thông qua lại. Kính mong quý cơ quan xử lý. Xin cám ơn.
1/2
1
2
Lượt xem: 1698
Ngày gửi: 15:14 16/07/2021
Hạn xử lý: 28/07/2021
Kết quả xử lý
Phường Phú Bài

Kính chào Ông/Bà.

Vấn đề Ông/Bà phản ánh, UBND phường Phú Bài xin trả lời như sau:

UBND phường nhận được thông tin phản ánh và cảm ơn ý kiến phản ánh của Ông/Bà. Vấn đề này UBND phường chỉ đạo bộ phận đô thị lên kiểm tra trong thời gian sớm nhất. Đồng thời cũng xin Ông/Bà khi phát hiện có vật thể nguy hiểm thì dùng các vật chất để cảnh báo người dân hay đem bỏ vào vị trí không nguy hiểm để tiện nhanh chóng khi các cấp nhận phản ánh, phân tích xác minh hiện trường.

UBND phường chân thành cảm ơn phản ánh của quý Ông/Bà và mong tiếp tục nhận được phản ánh trong thời gian tới.

Trân trọng.

Ngày xử lý: 10:08 22/07/2021
Kết quả xử lý đã được đánh giá?
Tương tác
STTĐính kèm hình ảnh, video
1
bản thân người dân thấy nguy hiểm có thể tự di dời lên vỉa hè trước để tránh gây tai nạn cho người đi đường.
CDTC (1) - 10:44 22/07/2021
người phản ánh này làm việc tốt.nhưng tiếc là ko có tay.
CDTC (2) - 10:55 22/07/2021
kaka
CDTC (19) - 19:01 22/07/2021
người phản ánh này làm việc tốt.nhưng tiếc hình như ko có tay
CDTC (2) - 10:55 22/07/2021
bị gãy tay hay sao mà không bưng được cục đá đó nhỉ, anh hùng bàn phím qua ta??
CDTC (3) - 11:02 22/07/2021
người phản ánh này tốt vậy mà sao ông trời lại cho bạn ấy bị cục tay bại chân nhỉ🥴 nếu người bình thường thì đã tự bưng cục đá đó đi nơi khác rồi
CDTC (4) - 11:35 22/07/2021
Tương tác này đã được Trung tâm Giám sát, điều hành đô thị thông minh ẩn nội dung vì lý do: Thông tin tương tác đã vi phạm, không đảm bảo mục tiêu, mục đích xây dựng của Kênh tương tác. Chúng tôi cảnh báo sẽ khóa chức năng tương tác của quý vị nếu tiếp tục vi phạm.
CDTC (5) - 12:30 22/07/2021
người phản ánh này tốt vậy mà sao ông trời lại cho bạn ấy bị cục tay
CDTC (4) - 11:35 22/07/2021
người phản ánh này tốt nhỉ
CDTC (4) - 11:35 22/07/2021
đến ạ với người phản ánh, nhặt lên bỏ sát tường là OK. sau đó nói tôi đã bỏ sát tường 🤩🤩🤩🤩🤩
CDTC (5) - 12:30 22/07/2021
ông nào phản ánh cái này , ngồi ngay ngắn cho tôi lạy 1 lạy
CDTC (6) - 12:33 22/07/2021
ôi cục đá to quá
CDTC (7) - 12:58 22/07/2021
Trang:12345
Nhặt một cọng rác, bạn đã làm cho Huế sạch hơn!
Hãy cùng chung tay, tương tác, bằng cách tải ứng dụng Hue-S:
Thông báo
Công khai vi phạm
Thời gian qua, trong quá trình thực tiễn triển khai phản ánh hiện trường đã xuất hiện những bất cập từ công tác xử lý. Nhằm nâng cao hiệu quả trong thời gian tới, UBND tỉnh chỉ đạo công khai các vấn đề vi phạm qua đó để tuyên truyền nâng cao nhận thức, ý thức chấp hành giao thông của người dân. Bên cạnh đó, những vi phạm đã được tiếp nhận nhưng do chưa có sự phối...
Thống kê kết quả xử lý
Thống kê mức độ hài lòng
Đơn vị xử lý trễ hạn
Công an tỉnh (260)
Công an huyện Quảng Điền (62)
Viettel Thừa Thiên Huế (13)
Công an Thành phố Huế (6)
FPT Thừa Thiên Huế (3)
UBND Thành phố Huế (3)
Tỷ lệ không hài lòng
Văn phòng Đăng ký đất đai huyện Quảng Điền (100%)
Sở Tài nguyên và Môi trường (100%)
Trạm vận tải đường sắt Huế (100%)
BQL dự án Phát triển nông thôn tổng hợp các tỉnh miền Trung - Khoản vay bổ sung tỉnh Thừa Thiên Huế (100%)
Văn phòng Đăng ký đất đai (Sở Tài nguyên và Môi trường) (100%)
Phòng Y tế thành phố Huế (100%)
Phản ánh tiêu biểu
Đề nghị cơ quan chức năng kiểm tra địa chỉ kinh doanh này. Công khai bán...
19:03 09/07/2022
Trung tâm Daisy Beauty Clinic có bảng hiệu là cơ sở spa, chưa được cấp...
15:57 07/07/2022
Có bên nào đó đang rải truyền đơn Pháp luân công trước Đại nội Huế. Video...
11:42 27/06/2022
Các thanh niên hàng ngày tụ tập hút hít, say xỉn tại chân cầu An Cựu, phía...
10:19 23/06/2022
PHẢN ÁNH ĐANG XỬ LÝ
Vào lúc 09 giờ 17 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75F158934...
10:32 12/08/2022
Vào lúc 09 giờ 07 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H126206...
10:26 12/08/2022
Vào lúc 09 giờ 04 phút, ngày 07/08/2022 Xe máy mang biển kiểm soát 75H114077...
10:22 12/08/2022
Dân hỏi cơ quan chức năng trả lời
Giải trình ý kiến cử tri
Lấy ý kiến dự thảo văn bản pháp luật
Thống kê truy cập
Tổng truy cập: 20085477
Đang truy cập: 13170
Zalo: 0941260505